மு ன்னழகு மொ த்தத்தையும் அ ப்பட் டமாக காட்டும் ப டியான உ டையில் க வர்ச்சி பு கைப்படத்தை வெளியிட்ட பிக்பாஸ் ஐஸ்வர்யா

“தமிழுக்கு எண் ஒன்றை அழுத்தவும்” என்ற படத்தில் நடித்ததன் மூலம் தமிழக ரசிகர்களுக்கு அறிமுகமானவர் ஐஸ்வர்யா தத்தா. பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் சீசன் 2-வில் போட்டியாளராக பங்கேற்று, அதில் 2வதாக வெற்றியும் பெற்றார்.

அந்த நிகழ்ச்சிக்கு பிறகு ‘கன்னித்தீவு’, ‘கெட்டவன்னு பேர் எடுத்த நல்லவண்டா’, ‘அலேகா’, ‘பொல்லாத உலகின் பயங்கர கேம்’ ஆகிய படங்களில் நடித்து வருகிறார்.பட வாய்ப்பிற்காக நடிகைகள் கவர்ச்சி போட்டோ ஷூட்களை நடத்துவது வழக்கம்.

ஆனால் படவாய்ப்புகள் வரிசை கட்டி நிற்கும் போதும். ஐஸ்வர்யா தத்தா தனது கவர்ச்சி புகைப்படங்களை இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் ஷேர் செய்து வருகிறார். எப்போதும் சோசியல் மீடியாவில் படு ஆக்டிவாக இருக்கும் ஐஸ்வர்யா தத்தா, அடிக்கடி தனது கவர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிடுவதை வாடிக்கையாக வைத்திருக்கிறார்.

அதிலும் முன்னழகு மொத்தத்தையும் அ ப்பட்டமாக காட்டும் ப டியான உடைகளில் அதிக புகைப்படங்களை வெளியிடுகிறார். அந்த வகையில், தற்போது தன்னுடைய முன்னழகில் முக்கால் வாசி தெரியும் அளவுக்கு படு கவர்ச்சியான புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார்.

இதனை பார்த்த நெட்டிசன்கள்.. மூ டுங்க வெ ளிய வ ந்து வி ழுந்துட போ குது என்று க லாய் க ருத்துகளை வெளியிட்டு வருகிறார்கள்.