“முன்டாபனியன்” டாப் ஆங்கில் ஹாட் போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை வசியப்படுத்தும் ஸ்ரேயா கோஷல் ..!! வைரலாகும் ஹாட் கிளிக்ஸ்..!!

கோஷல் சிறுவயதிலிருந்தே பின்னணி பாடகராக மாற விரும்பினார். நான்கு வயதில், அவர் இசை கற்கத் தொடங்கினார். தனது ஆறு வயதில், அவர் பாரம்பரிய இசையில் தனது முறையான பயிற்சியைத் தொடங்கினார்.

தனது பதினாறாவது வயதில், திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சஞ்சய் லீலா பன்சாலியின் தாயார் நுழைந்து தொலைக்காட்சி பாடும் ரியாலிட்டி ஷோ சா ரி க மா-வை வென்றபோது அவர் கவனித்தார். அதைத் தொடர்ந்து, பன்சாலியின் காதல் நாடகமான தேவ்தாஸ் மூலம் அவர் பாலிவுட் பின்னணி பாடலில் அறிமுகமானார்,

இதற்காக அவர் ஒரு தேசிய திரைப்பட விருது, சிறந்த பெண் பின்னணி பாடகருக்கான பிலிம்பேர் விருது மற்றும் புதிய இசை திறமைக்கான பிலிம்பேர் ஆர்.டி. பர்மன் விருதைப் பெற்றார்.பின்னணி பாடலைத் தவிர, கோஷல் பல தொலைக்காட்சி ரியாலிட்டி ஷோக்களில் நீதிபதியாக தோன்றியுள்ளார், மேலும் அவர் இசை வீடியோக்களிலும் தோன்றினார்.

ஊரடங்கு உத்தரவின் காரணமாக பிரபலங்கள் பலரும் வீட்டிலேயே முடங்கி வருகின்றனர். இதனால் என்ன செய்வதன்று தெரியாமல் திணறி வருகின்றனர்.ஆரம்பத்தில் விளையாட்டாக பொழுதை கழித்து வந்த பிரபலங்கள் நாள் நீண்டுகொண்டே போக தற்போது வீட்டை சுத்தம் செய்வது போன்ற விஷயங்களில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.சிலர் உடற் பயிற்சி செய்வது, தோட்டத்தை சுத்தம் செய்வது, புதிதாக ஏதாவது ஒன்றை புதிதாக கற்றுக்கொள்வது போன்றவைகளை செய்து வருகின்றனர்.

இந்நிலையில் ஊரடங்கு காரணமாக வீட்டில் பொழுதை கழிக்கும் இவரின் க வர்ச்சியான புகைப்படங்கள் இணையத்தளத்தில் பரவி ரசிகர்களிடையே கவனிக்கப்பட்டு வருகின்றது. இதோ அந்த புகைப்படம்.